กลอนประตูอัจฉริยะ จดจำใบหน้าพร้อมอินเตอร์คอมวิดีโอ ลายนิ้วมือ และแอป Tuya
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | JUNSON |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ROHS/FCC |
| หมายเลขรุ่น: | เจเอส-K8 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 5 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 1-7 วันทำการเมื่อได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, PayPal หรือ Western Union ล่วงหน้า |
| สามารถในการผลิต: | 5,000 ชิ้นต่อเดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| รุ่นสินค้า: | เจเอส-K8 | ชื่อสินค้า: | ล็อคอัจฉริยะอัตโนมัติ |
|---|---|---|---|
| ที่อยู่อาศัย: | โลหะผสมสังกะสี | แอป: | ตูย่า |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียม 5000 มิลลิแอมป์ | การสื่อสารผ่านเครือข่าย: | ไวไฟ 2.4G |
รายละเอียดสินค้า
กลอนประตูอัจฉริยะระบบจดจำใบหน้าพร้อมอินเตอร์คอมวิดีโอ ลายนิ้วมือ และแอป Tuya
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียม 5000 mAh |
| เหมาะสำหรับความหนาประตู | 50-100 มม. |
| ความจุลายนิ้วมือ | ลายนิ้วมือ 100 ชิ้น |
| จำนวนหลักรหัสผ่าน | 6-12 |
| สี | สีเทาเข้ม |
| ระยะการจดจำใบหน้า | 30 ~ 120 ซม. |
| ความหนาประตูที่ใช้ได้ | 35-100 มม. |
| สัญญาณเตือนแรงดันต่ำ | 5 V DC |
| เวลาในการระบุตัวตน | < 1 วินาที |
| อัตราการปฏิเสธลายนิ้วมือ (FAR) อัตราการปฏิเสธการจดจำใบหน้า (FAR) | < 0.0001% <0.00001% |
| อัตราการยอมรับผิดพลาด (FRR) | < 0.01% |
| ความละเอียดลายนิ้วมือ | 500DPI |
| แอป | แอป Tuya |
| การสื่อสารเครือข่าย | 2.4G Wifi |
| วิธีเปิด | จดจำใบหน้า / ลายนิ้วมือ / บัตร / กุญแจ / แอป Tuya |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20-60°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 0-90°C |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ประมาณ 18 เดือน |
| ใช้ได้กับ | ประตูสแตนเลส / ประตูเหล็ก / ประตูไม้ |
ยกระดับทางเข้าบ้านของคุณด้วยโซลูชันการเข้าถึงที่ชาญฉลาดและปลอดภัยยิ่งขึ้น กลอนประตูอัจฉริยะระบบจดจำใบหน้านี้ ผสมผสานเทคโนโลยีชีวมิติขั้นสูง คุณสมบัติด้านความปลอดภัยอัจฉริยะ และความสะดวกสบายที่ทันสมัย เพื่อมอบประสบการณ์การใช้ชีวิตแบบไร้กุญแจที่ราบรื่นมาพร้อมกับ การจดจำใบหน้า 3 มิติ, การปลดล็อกด้วยลายนิ้วมือ, อินเตอร์คอมวิดีโอ, และ การเข้าถึงระยะไกลผ่านสมาร์ทโฟน ช่วยให้คุณปลดล็อกประตูได้อย่างรวดเร็ว ปลอดภัย และง่ายดาย ไม่ว่าจะเป็นสำหรับ บ้าน, อพาร์ตเมนต์, วิลล่า, Airbnb, หรือ สำนักงาน กลอนประตูอัจฉริยะนี้ออกแบบมาเพื่อทำให้การเข้าถึงในชีวิตประจำวันปลอดภัยและสะดวกสบายยิ่งขึ้นขับเคลื่อนด้วย มอเตอร์ไร้เสียงแรงบิดสูง และระบบล็อคอัจฉริยะ รับประกันประสิทธิภาพที่ราบรื่น เงียบ และเชื่อถือได้ทุกครั้ง แม้ในขณะที่คุณไม่อยู่ คุณก็สามารถควบคุม ตรวจสอบผู้มาเยือน และจัดการการเข้าถึงจากระยะไกลได้อย่างมั่นใจ
คุณสมบัติหลักการจดจำใบหน้า 3 มิติประตูจะล็อคและปลดล็อกโดยอัตโนมัติเพื่อประสบการณ์ผู้ใช้ที่ชาญฉลาดและง่ายดายยิ่งขึ้นล็อคและปลดล็อกอัตโนมัติประตูจะล็อคและปลดล็อกโดยอัตโนมัติเพื่อประสบการณ์ผู้ใช้ที่ชาญฉลาดและง่ายดายยิ่งขึ้นกล้อง HDกล้องความละเอียดสูงในตัว ให้ภาพผู้มาเยือนที่ชัดเจนและการตรวจสอบทางเข้าที่ดีขึ้นอินเตอร์คอมวิดีโอพูดคุยกับผู้มาเยือนแบบเรียลไทม์ก่อนอนุญาตให้เข้าถึง เพื่อความปลอดภัยและความสะดวกสบายที่เพิ่มขึ้นการป้องกันรหัสผ่านปลอมฟังก์ชันรหัสผ่านเสมือนป้องกันการแอบดู ช่วยปกป้องรหัสการเข้าถึงจริงของคุณจากการถูกเปิดเผย
เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือสารกึ่งตัวนำการจดจำลายนิ้วมือความแม่นยำสูง รับประกันการระบุตัวตนที่รวดเร็ว แม่นยำ และปลอดภัยมอเตอร์ไร้เสียงแรงบิดสูง
เสียงแจ้งเตือนเต็มรูปแบบ
คำแนะนำด้วยเสียงอัจฉริยะ ทำให้การตั้งค่าและการใช้งานประจำวันง่ายขึ้นและเป็นมิตรกับผู้ใช้มากขึ้น
กริ่งประตูอิเล็กทรอนิกส์
กริ่งประตูอิเล็กทรอนิกส์ในตัว เพิ่มความสะดวกสบายและปรับปรุงการโต้ตอบกับผู้มาเยือน
การชาร์จฉุกเฉิน
รองรับแหล่งจ่ายไฟฉุกเฉิน ช่วยให้เข้าถึงได้ชั่วคราวแม้แบตเตอรี่เหลือน้อย
สัญญาณเตือนความปลอดภัยหลายรายการ
รวมถึงการแจ้งเตือนอัจฉริยะสำหรับการงัดแงะ แบตเตอรี่ต่ำ และความพยายามในการเข้าถึงที่ผิดปกติ
ปลดล็อกระยะไกลผ่านสมาร์ทโฟน
จัดการและปลดล็อกประตูของคุณจากระยะไกลผ่านสมาร์ทโฟนของคุณ เพื่อความยืดหยุ่นและการควบคุมที่มากขึ้น
การนำเสนอผลิตภัณฑ์
คำถามที่พบบ่อย:
คุณสามารถเพิ่มโลโก้ของเราลงในผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
MOQ ของคุณคืออะไร?
คุณมีตัวอย่างให้หรือไม่? ฟรีหรือไม่?
ใช่ มีตัวอย่างให้
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()




เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด